ราคา 7590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 55.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 137375.57 บาท/ตารางเมตร
โครงการ The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

ภัทรีดา ดา
0892351551
2023-02-17 13:56:59.0
เลขที่ประกาศ: 430125
รายละเอียดเพิ่มเติม
For Sell The Key สาทร-เจริญราษฎร์ 2 Bed ชั้นสูง พร้อมเฟอร์ Built in สุดหรู ราคาพิเศษที่สุด The Key สาทร-เจริญราษฎร์ คอนโดพร้อมอยู่บนถนนเจริญราษฎร์ ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนถนนจันทน์ใจกลางสาทร รายละเอียดห้องชุด แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 55.25 ตร.ม. ชั้น 10++ ชั้นสูง วิวเมืองพระราม 3 ห้องใหม่ ขายพร้อมเฟอร์นิเจอร์Built in สุดหรูและเครื่องใช้ไฟฟ้า ขายเพียง 7,590,000._ บาท ค่าธรรมเนียมการโอน แบ่งชำระคนละครึ่งระหว่างผู้ซื้อกับผู้ขาย สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมและนัดชมห้องล่วงหน้า โทร 089 235 1551 สิ่งอำนวยความสะดวก - Grand Lobby – Reading Lounge – Multi-Purpose Room – Grand Outdoor Terrace – Activity Room – Fitness – Over 2 Rais for Green Area – Swimming Pool with Kid’s Pool ที่ตั้งโครงการ ถนนเจริญราษฎร์ แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กทม. 10120

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 31 ประกาศ

ขาย คอนโด เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ The key สาทร-เจริญราษฎร์ 34.5 ตรม.

เลขที่: 459821
2023-10-11 00:10:33.0
Add to wishlist

The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )

ขนาดพื้นที่ 34.0 ตารางเมตร

กาญจนีย์ ธนวีร์กิตติโชติ

0634128966

ขาย 3300000.00 บาท

ขาย คอนโด The key Sathorn-Charoenraj The key สาทร-เจริญราษฎร์ 33.5 ตรม.

เลขที่: 449892
2023-07-13 20:53:20.0
Add to wishlist

The key สาทร-เจริญราษฎร์ ( เดอะ คีย์ สาทร-เจริญราษฎร์ )